Miner Jumping

5998 lượt xem

Mô tả

What you need to do is just jump! Jump! Jump!!! Come on! Miner needs your help!

Hướng dẫn

It is played with the mouse.

Câu hỏi thường gặp

Miner Jumping là trò chơi thuộc thể loại nào?

Miner Jumping được liệt kê là một game Casual và cũng liên quan đến các thẻ như Arcade, Jumping, Mining.

Tôi có thể chơi Miner Jumping mà không cần tải gì xuống không?

Có. Trò chơi đã được nhúng trong trang này và được thiết kế để chơi trực tiếp trên trình duyệt của bạn.

Miner Jumping có hoạt động trên di động không?

Trò chơi này được đánh dấu là tương thích với di động và cũng có thể chơi trên trình duyệt máy tính.

Ai đã tạo hoặc phát hành Miner Jumping?

Nhà phát hành: GameDistribution. Tác giả: Parrot Games.

Miner Jumping có phổ biến với người chơi không?

Tổng số phiếu hiện chưa có, nhưng bạn vẫn có thể xem lượt xem, bình luận và các game liên quan để có thêm bối cảnh.

Bình luận

Hãy là người đầu tiên bình luận!